Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 24/8 và rạng sáng 25/8

23/08/2022, 20:15

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 24/8: Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Cúp C1, C2 và V-League.

Lịch thi đấu AFC Cup Bán kết khu vực

20h ngày 24/8: Kuala Lumpur FA vs PSM Makassar

Lịch thi đấu Champions League

2h ngày 25/8: Dinamo Zagreb vs Bodoe/Glimt

2h ngày 25/8: PSV vs Rangers

2h ngày 25/8: Trabzonspor vs FC Copenhagen

Lịch thi đấu Carabao Cup

1h45 ngày 25/8: Leeds United vs Barnsley

1h45 ngày 25/8: Wycombe Wanderers vs Bristol City

1h45 ngày 25/8: Forest Green Rovers vs Brighton

1h45 ngày 25/8: Tranmere Rovers vs Newcastle

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Brazil

5h30 ngày 25/8: BK Fluminense vs Corinthians

7h30 ngày 25/8: BK Sao Paulo vs Flamengo

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Colombia

3h ngày 25/8: BK Millonarios vs Independiente Medellin

3h ngày 25/8: BK Union Magdalena vs Atletico Junior

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

22h ngày 24/8: Mamelodi Sundowns FC vs Stellenbosch FC

0h30 ngày 25/8: AmaZulu FC vs Lamontville Golden Arrows

0h30 ngày 25/8: Chippa United vs TS Galaxy

0h30 ngày 25/8: Orlando Pirates vs Marumo Gallants

0h30 ngày 25/8: Richards Bay vs SuperSport United

0h30 ngày 25/8: Royal AM vs Maritzburg United

Lịch thi đấu J League 2

17h ngày 24/8: Tokyo Verdy vs Tokushima Vortis

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

22h30 ngày 24/8: Ismaily SC vs Eastern Company SC

1h ngày 25/8: Al Ahly vs ENPPI

Lịch thi đấu hạng Nhất Chile

23h30 ngày 24/8: Barnechea vs Magallanes

Lịch thi đấu China Super League

16h30 ngày 24/8: Cangzhou Mighty Lions vs Zhejiang Professional

18h30 ngày 24/8: Guangzhou vs Dalian Pro

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

21h20 ngày 24/8: Umm Salal vs Al-Sailiya

23h30 ngày 24/8: Al-Shamal vs Al-Arabi

Lịch thi đấu Hạng nhất Armenia

20h ngày 24/8: FC Alashkert II vs Gandzasar

20h ngày 24/8: Gandzasar vs FC BKMA Vagharshapat 2

20h ngày 24/8: Lernayin A. II vs Ararat Armenia II

20h ngày 24/8: Pyunik II vs Ararat Yerevan II

20h ngày 24/8: Shirak II vs FC Mika

20h ngày 24/8: Urartu FC II vs West Armenia

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Czech

22h30 ngày 24/8: Sokol Hostoun vs Dukla Praha

Lịch thi đấu VĐQG Ukraine

19h ngày 24/8: Rukh Lviv vs Metalist Kharkiv

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đan Mạch vòng 2

23h ngày 24/8: FC Helsingoer vs Lyngby

Lịch thi đấu Hạng nhất Chile

5h ngày 25/8: Universidad de Concepcion vs Deportes Santa Cruz

7h30 ngày 25/8: Cobreloa vs Melipilla

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

7h ngày 25/8: Cruz Azul vs Leon

9h05 ngày 25/8: Pumas vs Tigres

Lịch thi đấu Hạng nhất Paraguay

3h ngày 25/8: 2 de Mayo vs Sportivo Iteno

3h ngày 25/8: Atletico Colegiales vs Independiente CG

3h ngày 25/8: Club River Plate vs Rubio Nu

3h ngày 25/8: Guarani de Trinidad vs 3 de Febrero

3h ngày 25/8: Luqueno vs Atyra FC

3h ngày 25/8: Pastoreo FC vs Club Martin Ledesma

3h ngày 25/8: Sportivo San Lorenzo vs Fernando de la Mora

3h ngày 25/8: Sportivo Trinidense vs Deportivo Santani

Tiểu Cường
Bài liên quan
    Nổi bật Việt báo
    Đừng bỏ lỡ
    Mới nhất
    POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO
    Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 24/8 và rạng sáng 25/8
    vietnam.vn