Ket qua cup UEFA

Tags: UEFA CUP, Hapoel Tel Aviv, Paris Saint Germain, Maccabi Haifa, Wisla Krakow, OB Odense, Czech Republic, xep hang, Eintracht Frankfurt, ket qua, 1, 2, 3, Spain, France



UEFA CUP: Final
May 16
20:45 Pen Espanyol (Spain) 3 : 5 Sevilla (Spain)

UEFA CUP: 1/2 Final
May 03
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 0 Osasuna (Spain)
20:45 R Werder (Germany) 1 : 2 Espanyol (Spain)

UEFA CUP: 1/4 Final
April 05
19:00 R Bayer (Germany) 0 : 3 Osasuna (Spain)
20:45 R AZ (Netherlands) 0 : 0 Werder (Germany)
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 1 Tottenham (England)
20:45 R Espanyol (Spain) 3 : 2 Benfica (Portugal)
April 12
20:45 R Werder (Germany) 4 : 1 AZ (Netherlands)
20:45 R Osasuna (Spain) 1 : 0 Bayer (Germany)
20:45 R Tottenham (England) 2 : 2 Sevilla (Spain)
20:45 R Benfica (Portugal) 0 : 0 Espanyol (Spain)
April 26
20:45 R Osasuna (Spain) 1 : 0 Sevilla (Spain)
20:45 R Espanyol (Spain) 3 : 0 Werder (Germany)

UEFA CUP: 1/8 Final
March 08
19:00 R Lens (France) 2 : 1 Bayer (Germany)
19:45 R Maccabi Haifa (Israel) 0 : 0 Espanyol (Spain)
20:30 R Newcastle (England) 4 : 2 AZ (Netherlands)
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 2 Shakhtar (Ukraine)
20:45 R Celta (Spain) 0 : 1 Werder (Germany)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 2 : 1 Benfica (Portugal)
21:05 R Rangers (Scotland) 1 : 1 Osasuna (Spain)
22:35 R Braga (Portugal) 2 : 3 Tottenham (England)
March 14
18:15 R Bayer (Germany) 3 : 0 Lens (France)
20:45 R Werder (Germany) 2 : 0 Celta (Spain)
20:45 R Osasuna (Spain) 1 : 0 Rangers (Scotland)
21:15 R Tottenham (England) 3 : 2 Braga (Portugal)
March 15
19:30 AET Shakhtar (Ukraine) 2 : 3 Sevilla (Spain)
20:35 R AZ (Netherlands) 2 : 0 Newcastle (England)
21:30 R Espanyol (Spain) 4 : 0 Maccabi Haifa (Israel)
22:00 R Benfica (Portugal) 3 : 1 Paris Saint Germain (France)

UEFA CUP: Group Stage - Group A bang xep hang
October 19
20:45 R Livorno (Italy) 2 : 3 Rangers (Scotland)
20:45 R Maccabi Haifa (Israel) 3 : 1 Auxerre (France)
November 02
19:00 R Partizan (Serbia) 1 : 1 Livorno (Italy)
20:45 R Rangers (Scotland) 2 : 0 Maccabi Haifa (Israel)
November 23
19:30 R Auxerre (France) 2 : 2 Rangers (Scotland)
19:45 R Maccabi Haifa (Israel) 1 : 0 Partizan (Serbia)
November 29
20:45 R Partizan (Serbia) 1 : 4 Auxerre (France)
20:45 R Livorno (Italy) 1 : 1 Maccabi Haifa (Israel)
December 14
20:45 R Auxerre (France) 0 : 1 Livorno (Italy)
20:45 R Rangers (Scotland) 1 : 0 Partizan (Serbia)

UEFA CUP: 1/16 Final
February 14
18:00 R Bordeaux (France) 0 : 0 Osasuna (Spain)
18:00 R CSKA (Russia) 0 : 0 Maccabi Haifa (Israel)
18:00 R Shakhtar (Ukraine) 1 : 1 Nancy (France)
18:15 R Bayer (Germany) 3 : 2 Blackburn (England)
19:00 R Fenerbahce (Turkey) 3 : 3 AZ (Netherlands)
20:05 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 2 : 1 Rangers (Scotland)
20:30 R Werder (Germany) 3 : 0 Ajax (Netherlands)
20:45 R AEK (Greece) 0 : 2 Paris Saint Germain (France)
20:45 R Livorno (Italy) 1 : 2 Espanyol (Spain)
21:00 R Benfica (Portugal) 1 : 0 Dinamo (Romania)
February 15
17:00 R Spartak (Russia) 1 : 1 Celta (Spain)
19:30 R Steaua (Romania) 0 : 2 Sevilla (Spain)
20:00 R Braga (Portugal) 1 : 0 Parma (Italy)
20:45 R Lens (France) 3 : 1 Panathinaikos (Greece)
20:45 R Zulte-Waregem (Belgium) 1 : 3 Newcastle (England)
February 22
18:45 R AZ (Netherlands) 2 : 2 Fenerbahce (Turkey)
19:00 R Nancy (France) 0 : 1 Shakhtar (Ukraine)
19:00 R Blackburn (England) 0 : 0 Bayer (Germany)
19:15 R Dinamo (Romania) 1 : 2 Benfica (Portugal)
19:45 R Maccabi Haifa (Israel) 1 : 0 CSKA (Russia)
20:45 AET Osasuna (Spain) 1 : 0 Bordeaux (France)
20:45 R Sevilla (Spain) 1 : 0 Steaua (Romania)
20:45 R Panathinaikos (Greece) 0 : 0 Lens (France)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 2 : 0 AEK (Greece)
20:45 R Celta (Spain) 2 : 1 Spartak (Russia)
20:45 R Newcastle (England) 1 : 0 Zulte-Waregem (Belgium)
20:45 R Parma (Italy) 0 : 1 Braga (Portugal)
21:00 R Ajax (Netherlands) 3 : 1 Werder (Germany)
21:05 R Rangers (Scotland) 4 : 0 Hapoel Tel Aviv (Israel)
21:30 R Espanyol (Spain) 2 : 0 Livorno (Italy)

UEFA CUP: Group Stage - Group B bang xep hang
October 19
19:00 R Besiktas (Turkey) 0 : 2 Tottenham (England)
20:45 R Club Brugge (Belgium) 1 : 1 Bayer (Germany)
November 02
19:30 R Dinamo (Romania) 2 : 1 Besiktas (Turkey)
21:00 R Tottenham (England) 3 : 1 Club Brugge (Belgium)
November 23
20:30 R Bayer (Germany) 0 : 1 Tottenham (England)
20:30 R Club Brugge (Belgium) 1 : 1 Dinamo (Romania)
November 29
20:45 R Dinamo (Romania) 2 : 1 Bayer (Germany)
20:45 R Besiktas (Turkey) 2 : 1 Club Brugge (Belgium)
December 14
20:30 R Bayer (Germany) 2 : 1 Besiktas (Turkey)
20:45 R Tottenham (England) 3 : 1 Dinamo (Romania)

UEFA CUP: Group Stage - Group C bang xep hang
October 19
20:15 R AZ (Netherlands) 3 : 0 Braga (Portugal)
21:00 R Liberec (Czech Republic) 0 : 0 Sevilla (Spain)
November 02
19:00 R Grasshoppers (Switzerland) 2 : 5 AZ (Netherlands)
21:30 R Braga (Portugal) 4 : 0 Liberec (Czech Republic)
November 23
18:15 R Liberec (Czech Republic) 4 : 1 Grasshoppers (Switzerland)
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 0 Braga (Portugal)
November 29
20:45 R Grasshoppers (Switzerland) 0 : 4 Sevilla (Spain)
20:45 R AZ (Netherlands) 2 : 2 Liberec (Czech Republic)
December 14
20:45 R Braga (Portugal) 2 : 0 Grasshoppers (Switzerland)
20:45 R Sevilla (Spain) 1 : 2 AZ (Netherlands)

UEFA CUP: Group Stage - Group D bang xep hang
October 19
20:45 R OB Odense (Denmark) 1 : 2 Parma (Italy)
20:45 R Osasuna (Spain) 0 : 0 Heerenveen (Netherlands)
November 02
18:45 R Heerenveen (Netherlands) 0 : 2 OB Odense (Denmark)
20:00 R Lens (France) 3 : 1 Osasuna (Spain)
November 23
20:45 R OB Odense (Denmark) 1 : 1 Lens (France)
20:45 R Parma (Italy) 2 : 1 Heerenveen (Netherlands)
November 29
20:45 R Osasuna (Spain) 3 : 1 OB Odense (Denmark)
20:45 R Lens (France) 1 : 2 Parma (Italy)
December 14
20:45 R Heerenveen (Netherlands) 1 : 0 Lens (France)
20:45 R Parma (Italy) 0 : 3 Osasuna (Spain)

UEFA CUP: Group Stage - Group E bang xep hang
October 19
16:45 R Wisla Krakow (Poland) 1 : 2 Blackburn (England)
20:15 R Basel (Switzerland) 1 : 1 Feyenoord (Netherlands)
November 02
20:00 R Nancy (France) 2 : 1 Wisla Krakow (Poland)
21:00 R Blackburn (England) 3 : 0 Basel (Switzerland)
November 23
20:15 R Basel (Switzerland) 2 : 2 Nancy (France)
20:45 R Feyenoord (Netherlands) 0 : 0 Blackburn (England)
November 30
20:45 R Wisla Krakow (Poland) 3 : 1 Basel (Switzerland)
20:45 R Nancy (France) 3 : 0 Feyenoord (Netherlands)
December 13
20:45 R Feyenoord (Netherlands) 3 : 1 Wisla Krakow (Poland)
20:45 R Blackburn (England) 1 : 0 Nancy (France)

UEFA CUP: Group Stage - Group F bang xep hang
October 19
19:30 R Austria V (Austria) 1 : 4 Zulte-Waregem (Belgium)
20:15 R Sparta (Czech Republic) 0 : 2 Espanyol (Spain)
November 02
20:30 R Zulte-Waregem (Belgium) 3 : 1 Sparta (Czech Republic)
20:45 R Ajax (Netherlands) 3 : 0 Austria V (Austria)
November 23
18:30 R Sparta (Czech Republic) 0 : 0 Ajax (Netherlands)
21:30 R Espanyol (Spain) 6 : 2 Zulte-Waregem (Belgium)
November 30
20:45 R Austria V (Austria) 0 : 1 Sparta (Czech Republic)
20:45 R Ajax (Netherlands) 0 : 2 Espanyol (Spain)
December 13
20:45 R Zulte-Waregem (Belgium) 0 : 3 Ajax (Netherlands)
20:45 R Espanyol (Spain) 1 : 0 Austria V (Austria)

UEFA CUP: Group Stage - Group G bang xep hang
October 19
18:00 R Panathinaikos (Greece) 2 : 0 Hapoel Tel Aviv (Israel)
20:00 R Rapid (Romania) 0 : 0 Paris Saint Germain (France)
November 02
17:30 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 2 : 2 Rapid (Romania)
20:15 R Boleslav (Czech Republic) 0 : 1 Panathinaikos (Greece)
November 23
19:15 R Rapid (Romania) 1 : 1 Boleslav (Czech Republic)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 2 : 4 Hapoel Tel Aviv (Israel)
November 30
20:45 R Panathinaikos (Greece) 0 : 0 Rapid (Romania)
20:45 R Boleslav (Czech Republic) 0 : 0 Paris Saint Germain (France)
December 13
20:45 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 1 : 1 Boleslav (Czech Republic)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 4 : 0 Panathinaikos (Greece)

UEFA CUP: Group Stage - Group H bang xep hang
October 19
18:15 R Eintracht Frankfurt (Germany) 1 : 2 Palermo (Italy)
21:00 R Newcastle (England) 1 : 0 Fenerbahce (Turkey)
November 02
20:45 R Palermo (Italy) 0 : 1 Newcastle (England)
21:00 R Celta (Spain) 1 : 1 Eintracht Frankfurt (Germany)
November 23
19:00 R Fenerbahce (Turkey) 3 : 0 Palermo (Italy)
20:45 R Newcastle (England) 2 : 1 Celta (Spain)
November 30
20:45 R Celta (Spain) 1 : 0 Fenerbahce (Turkey)
20:45 R Eintracht Frankfurt (Germany) 0 : 0 Newcastle (England)
December 13
20:45 R Palermo (Italy) 1 : 1 Celta (Spain)
20:45 R Fenerbahce (Turkey) 2 : 2 Eintracht Frankfurt (Germany)

UEFA CUP: First round
September 29
14:15 R Domzale (Slovenia) 1 : 0 Stuttgart (Germany)
16:15 R CSKA (Bulgaria) 1 : 0 Bayer (Germany)
16:55 R Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) 1 : 2 Bolton (England)
17:00 R Anorthosis (Cyprus) 0 : 4 Palermo (Italy)
17:30 R MyPa (Finland) 0 : 3 Grasshoppers (Switzerland)
18:00 R Willem II (Netherlands) 1 : 3 Monaco (France)
18:00 R Lokomotiv (Russia) 3 : 2 SK Brann (Norway)
18:00 R Metallurg D. (Ukraine) 2 : 2 PAOK (Greece)
18:00 R Rapid (Romania) 1 : 0 Feyenoord (Netherlands)
18:15 R Strasbourg (France) 5 : 0 Grazer AK (Austria)
18:30 R Cork City (Ireland) 1 : 2 Slavia (Czech Republic)
18:30 R Hertha (Germany) 3 : 1 APOEL (Cyprus)
18:30 R Levski (Bulgaria) 1 : 0 Auxerre (France)
18:30 R Groclin Dyskobolia (Poland) 2 : 4 Lens (France)
18:45 R Galatasaray (Turkey) 1 : 1 Tromso (Norway)
19:00 R Steaua (Romania) 3 : 1 Valerenga (Norway)
19:15 R Partizan (Serbia) 2 : 5 Maccabi Petah Tikva (Israel)
19:30 R Siroki Brijeg (Bosnia) 0 : 1 Basel (Switzerland)
20:00 R Midtjylland (Denmark) 1 : 3 CSKA (Russia)
20:00 R Debrecen (Hungary) 0 : 2 Shakhtar (Ukraine)
20:00 R Xanthi (Greece) 0 : 0 Middlesbrough (England)
20:00 R Dnipro (Ukraine) 5 : 1 Hibernian (Scotland)
20:15 R AZ (Netherlands) 3 : 1 Kr. Sovetov (Russia)
20:15 R Zurich (Switzerland) 2 : 1 Brondby (Denmark)
20:30 R Osasuna (Spain) 0 : 0 Rennes (France)
20:30 R Malmo FF (Sweden) 1 : 4 Besiktas (Turkey)
20:30 R Wisla Krakow (Poland) 0 : 1 Guimaraes (Portugal)
20:30 R Braga (Portugal) 1 : 1 Crvena Zvezda (Serbia)
20:30 R Mainz (Germany) 0 : 2 Sevilla (Spain)
20:45 R Austria V (Austria) 2 : 1 Viking FK (Norway)
20:45 R Genk (Belgium) 0 : 1 Liteks (Bulgaria)
20:45 R AEK (Greece) 0 : 1 Zenit (Russia)
20:45 R Sampdoria (Italy) 1 : 0 Setubal (Portugal)
21:00 R Aris (Greece) 0 : 0 Roma (Italy)
21:00 R Everton (England) 1 : 0 Dinamo (Romania)
21:00 R FC Kobenhavn (Denmark) 0 : 1 Hamburger (Germany)
21:00 Pen Marseille (France) 0 : 0 Germinal Beerschot (Belgium)
21:15 R Heerenveen (Netherlands) 5 : 0 Ostrava (Czech Republic)
21:45 R Espanyol (Spain) 2 : 0 Teplice (Czech Republic)
22:15 AET Sporting (Portugal) 2 : 3 Halmstad (Sweden)

UEFA CUP: First qualifying round
July 27
15:00 R Tobol (Kazakhstan) 0 : 0 Basel (Switzerland)
15:30 R Kairat (Kazakhstan) 2 : 1 Fehervar (Hungary)
16:00 R WIT Georgia (Georgia) 2 : 1 Artmedia (Slovakia)
16:00 R Banants (Armenia) 1 : 2 FC Ameri (Georgia)
17:00 R Skonto (Latvia) 3 : 0 Jeunesse Esch (Luxembourg)
17:00 R Tirana (Albania) 2 : 0 Varteks (Croatia)
17:00 AET Karabakh (Azerbaijan) 1 : 2 Zimbru (Moldova)
17:00 R Suduva (Lithuania) 2 : 1 Rhyl (Wales)
17:30 R Dinamo Minsk (Belarus) 0 : 0 Zaglebie (Poland)
17:45 R Flora (Estonia) 0 : 0 Lyn (Norway)
18:00 R Haka (Finland) 1 : 0 Levadia Maardu (Estonia)
18:00 R Ranger"s (Andorra) 0 : 2 Sarajevo (Bosnia)
18:00 R Sliema Wanderers FC (Malta) 0 : 1 Rapid (Romania)
18:00 R Nistru (Moldova) 0 : 1 BATE (Belarus)
18:00 R Etzella (Luxembourg) 0 : 3 Atvidaberg (Sweden)
19:00 R Spartak Trnava (Slovakia) 0 : 1 Karvan (Azerbaijan)
19:00 R CSKA (Bulgaria) 4 : 1 Dinamo (Albania)
19:00 R GI Gotu (Faroe Islandes) 0 : 2 Ventspils (Latvia)
19:00 R Start (Norway) 3 : 0 Skala (Faroe Islandes)
19:00 R Kaunas (Lithuania) 1 : 0 Portadown (Northern Ireland)
19:00 R Omonia (Cyprus) 2 : 1 Rijeka (Croatia)
19:30 R Vaduz (Liechtenstein) 0 : 1 Ujpest (Hungary)
19:30 R Young Boys (Switzerland) 1 : 0 Mika (Armenia)
19:30 R FK Makedonija (Rep. of Macedonia) 1 : 1 Lokomotiv Sofia (Bulgaria)
19:30 R SK Brann (Norway) 1 : 0 Glentoran FC (Northern Ireland)
19:45 R Liteks (Bulgaria) 5 : 0 Koper (Slovenia)
20:00 R Roeselare (Belgium) 5 : 1 Vardar (Rep. of Macedonia)
20:00 R IA Akranes (Iceland) 2 : 1 Randers Freja (Denmark)
20:00 R Dinamo (Romania) 5 : 1 Hibernians (Malta)
20:15 R Domzale (Slovenia) 5 : 0 Orasje (Bosnia)
20:30 R Llanelli (Wales) 0 : 0 Gefle (Sweden)
20:30 R Derry City (Ireland) 1 : 0 Goteborg (Sweden)
20:45 AET Drogheda (Ireland) 3 : 1 HJK Helsinki (Finland)
21:00 R Murata (San Marino) 0 : 4 APOEL (Cyprus)
21:15 R Valur (Iceland) 0 : 0 Brondby (Denmark)

UEFA CUP: First round
September 14
15:30 R Rubin (Russia) 0 : 1 Parma (Italy)
16:55 R Levadia T (Estonia) 0 : 1 Newcastle (England)
17:00 R Hertha (Germany) 2 : 2 OB Odense (Denmark)
17:30 R Liberec (Czech Republic) 2 : 0 Crvena Zvezda (Serbia)
17:30 R Legia (Poland) 1 : 1 Austria V (Austria)
18:00 R Xanthi (Greece) 3 : 4 Dinamo (Romania)
18:00 R Ethnikos Achnas (Cyprus) 0 : 0 Lens (France)
18:00 R Chornomorets (Ukraine) 0 : 1 Hapoel Tel Aviv (Israel)
18:15 R Lokomotiv (Russia) 2 : 1 Zulte-Waregem (Belgium)
18:15 R Start (Norway) 2 : 5 Ajax (Netherlands)
18:45 R Besiktas (Turkey) 2 : 0 CSKA (Bulgaria)
18:45 R Artmedia (Slovakia) 2 : 2 Espanyol (Spain)
19:00 R Rapid (Romania) 1 : 0 Nacional (Portugal)
19:00 R Schalke 04 (Germany) 1 : 0 Nancy (France)
19:00 R Trabzonspor (Turkey) 2 : 2 Osasuna (Spain)
19:00 R Partizan (Serbia) 4 : 2 Groningen (Netherlands)
19:30 R Atvidaberg (Sweden) 0 : 3 Grasshoppers (Switzerland)
20:00 R Derry City (Ireland) 0 : 0 Paris Saint Germain (France)
20:00 R Braga (Portugal) 2 : 0 Chievo (Italy)
20:00 R Basel (Switzerland) 6 : 2 Rabotnicki (Rep. of Macedonia)
20:00 R AZ (Netherlands) 3 : 2 Kayserispor (Turkey)
20:00 R Slavia (Czech Republic) 0 : 1 Tottenham (England)
20:05 R Molde (Norway) 0 : 0 Rangers (Scotland)
20:15 R Dinamo Zagreb (Croatia) 1 : 2 Auxerre (France)
20:15 R Lokomotiv Sofia (Bulgaria) 2 : 2 Feyenoord (Netherlands)
20:30 R Sion (Switzerland) 0 : 0 Bayer (Germany)
20:30 R Wisla Krakow (Poland) 0 : 1 Iraklis (Greece)
20:30 R Standard (Belgium) 0 : 1 Celta (Spain)
20:30 R Maccabi Haifa (Israel) 1 : 1 Liteks (Bulgaria)
20:45 R Fenerbahce (Turkey) 2 : 1 Randers Freja (Denmark)
20:45 R Hearts (Scotland) 0 : 2 Sparta (Czech Republic)
20:45 R Eintracht Frankfurt (Germany) 4 : 0 Brondby (Denmark)
20:45 R Marseille (France) 1 : 0 Boleslav (Czech Republic)
20:45 R Panathinaikos (Greece) 1 : 1 Metallurg Z. (Ukraine)
20:45 R Ruzomberok (Slovakia) 0 : 1 Club Brugge (Belgium)
20:45 R Salzburg (Austria) 2 : 2 Blackburn (England)
20:45 R Livorno (Italy) 2 : 0 FC Superfund (Austria)
21:00 R Atromitos (Greece) 1 : 2 Sevilla (Spain)
21:00 R West Ham (England) 0 : 1 Palermo (Italy)
22:00 R Setubal (Portugal) 0 : 3 Heerenveen (Netherlands)
September 28
15:30 R OB Odense (Denmark) 1 : 0 Hertha (Germany)
17:30 R Boleslav (Czech Republic) 4 : 2 Marseille (France)
18:00 R Nancy (France) 3 : 1 Schalke 04 (Germany)
18:00 R Lens (France) 3 : 1 Ethnikos Achnas (Cyprus)
18:05 R Brondby (Denmark) 2 : 2 Eintracht Frankfurt (Germany)
18:30 R FC Superfund (Austria) 0 : 1 Livorno (Italy)
18:30 R Parma (Italy) 1 : 0 Rubin (Russia)
18:30 AET CSKA (Bulgaria) 2 : 2 Besiktas (Turkey)
18:30 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 3 : 1 Chornomorets (Ukraine)
18:45 R Heerenveen (Netherlands) 0 : 0 Setubal (Portugal)
19:00 R Kayserispor (Turkey) 1 : 1 AZ (Netherlands)
19:00 R Zulte-Waregem (Belgium) 2 : 0 Lokomotiv (Russia)
19:00 R Dinamo (Romania) 4 : 1 Xanthi (Greece)
19:30 AET Iraklis (Greece) 0 : 2 Wisla Krakow (Poland)
19:30 R Rabotnicki (Rep. of Macedonia) 0 : 1 Basel (Switzerland)
19:30 R Grasshoppers (Switzerland) 5 : 0 Atvidaberg (Sweden)
19:30 R Auxerre (France) 3 : 1 Dinamo Zagreb (Croatia)
19:45 R Feyenoord (Netherlands) 0 : 0 Lokomotiv Sofia (Bulgaria)
20:00 R Groningen (Netherlands) 1 : 0 Partizan (Serbia)
20:00 R Crvena Zvezda (Serbia) 1 : 2 Liberec (Czech Republic)
20:00 R Liteks (Bulgaria) 1 : 3 Maccabi Haifa (Israel)
20:15 R Metallurg Z. (Ukraine) 0 : 1 Panathinaikos (Greece)
20:30 R Club Brugge (Belgium) 1 : 1 Ruzomberok (Slovakia)
20:30 R Bayer (Germany) 3 : 1 Sion (Switzerland)
20:30 R Newcastle (England) 2 : 1 Levadia Maardu (Estonia)
20:30 R Randers Freja (Denmark) 0 : 3 Fenerbahce (Turkey)
20:45 R Blackburn (England) 2 : 0 Salzburg (Austria)
20:45 R Palermo (Italy) 3 : 0 West Ham (England)
20:45 R Austria V (Austria) 1 : 0 Legia (Poland)
20:45 AET Chievo (Italy) 2 : 1 Braga (Portugal)
20:45 R Osasuna (Spain) 0 : 0 Trabzonspor (Turkey)
20:45 R Ajax (Netherlands) 4 : 0 Start (Norway)
20:45 R Rangers (Scotland) 2 : 0 Molde (Norway)
21:00 R Celta (Spain) 3 : 0 Standard (Belgium)
21:00 R Sparta (Czech Republic) 0 : 0 Hearts (Scotland)
21:00 R Tottenham (England) 1 : 0 Slavia (Czech Republic)
21:00 AET Nacional (Portugal) 1 : 2 Rapid (Romania)
21:00 R Paris Saint Germain (France) 2 : 0 Derry City (Ireland)
21:30 R Sevilla (Spain) 4 : 0 Atromitos (Greece)
21:30 R Espanyol (Spain) 3 : 1 Artmedia (Slovakia)

UEFA CUP: Second qualifying round
August 08
17:00 R OFK Beograd (Serbia) 1 : 0 Auxerre (France)
18:00 R Omonia (Cyprus) 0 : 0 Liteks (Bulgaria)
August 10
17:00 R Karvan (Azerbaijan) 0 : 2 Slavia (Czech Republic)
17:00 R Chornomorets (Ukraine) 0 : 0 Wisla Plock (Poland)
17:00 R Rubin (Russia) 3 : 0 BATE (Belarus)
17:30 R Artmedia (Slovakia) 2 : 1 Dinamo Minsk (Belarus)
17:30 R Tirana (Albania) 0 : 2 Kayserispor (Turkey)
18:00 R Roeselare (Belgium) 2 : 1 Ethnikos Achnas (Cyprus)
18:00 R Bnei Yehuda (Israel) 0 : 2 Lokomotiv Sofia (Bulgaria)
18:30 R Ried (Austria) 0 : 0 Sion (Switzerland)
18:30 R CSKA (Bulgaria) 0 : 0 Hajduk Kula (Serbia)
19:00 R Randers Freja (Denmark) 3 : 1 Kaunas (Lithuania)
19:00 R Molde (Norway) 0 : 0 Skonto (Latvia)
19:00 R Hertha (Germany) 1 : 0 FC Ameri (Georgia)
19:00 R OB Odense (Denmark) 1 : 0 Llanelli (Wales)
19:00 R Zimbru (Moldova) 0 : 0 Metallurg Z. (Ukraine)
19:00 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 1 : 2 Domzale (Slovenia)
19:00 R Start (Norway) 1 : 0 Drogheda (Ireland)
19:00 R SK Brann (Norway) 3 : 3 Atvidaberg (Sweden)
19:30 R Twente (Netherlands) 1 : 1 Levadia T (Estonia)
19:30 R Young Boys (Switzerland) 3 : 3 Marseille (France)
19:50 R Ventspils (Latvia) 0 : 1 Newcastle (England)
20:00 R Flora (Estonia) 0 : 0 Brondby (Denmark)
20:00 R Fehervar (Hungary) 1 : 1 Grasshoppers (Switzerland)
20:00 R Sarajevo (Bosnia) 1 : 0 Rapid (Romania)
20:00 R Suduva (Lithuania) 0 : 2 Club Brugge (Belgium)
20:00 R Basel (Switzerland) 1 : 0 Vaduz (Liechtenstein)
20:00 R Partizan (Serbia) 2 : 1 Maribor (Slovenia)
20:00 R APOEL (Cyprus) 1 : 1 Trabzonspor (Turkey)
20:00 R Dinamo (Romania) 1 : 0 Beitar Jerusalem (Israel)
20:45 R Mattersburg (Austria) 1 : 1 Wisla Krakow (Poland)
20:45 R Gretna (Scotland) 1 : 5 Derry City (Ireland)
August 24
17:00 R Ethnikos Achnas (Cyprus) 5 : 0 Roeselare (Belgium)
17:30 R Wisla Plock (Poland) 1 : 1 Chornomorets (Ukraine)
18:00 R Kayserispor (Turkey) 3 : 1 Tirana (Albania)
18:00 R Dinamo Minsk (Belarus) 2 : 3 Artmedia (Slovakia)
18:00 R Kaunas (Lithuania) 1 : 0 Randers Freja (Denmark)
18:00 R Skonto (Latvia) 1 : 2 Molde (Norway)
18:30 R BATE (Belarus) 0 : 2 Rubin (Russia)
18:30 R Rapid (Romania) 2 : 0 Sarajevo (Bosnia)
18:30 R Domzale (Slovenia) 0 : 3 Hapoel Tel Aviv (Israel)
19:00 R FC Ameri (Georgia) 2 : 2 Hertha (Germany)
19:00 R Metallurg Z. (Ukraine) 3 : 0 Zimbru (Moldova)
19:30 R Lokomotiv Sofia (Bulgaria) 4 : 0 Bnei Yehuda (Israel)
19:30 R Vaduz (Liechtenstein) 2 : 1 Basel (Switzerland)
19:30 R Atvidaberg (Sweden) 1 : 1 SK Brann (Norway)
19:30 R Grasshoppers (Switzerland) 2 : 0 Fehervar (Hungary)
19:45 R Trabzonspor (Turkey) 1 : 0 APOEL (Cyprus)
19:45 R Liteks (Bulgaria) 2 : 1 Omonia (Cyprus)
20:00 R Beitar Jerusalem (Israel) 1 : 1 Dinamo (Romania)
20:00 R Sion (Switzerland) 1 : 0 Ried (Austria)
20:00 R Levadia T (Estonia) 1 : 0 Twente (Netherlands)
20:00 R Auxerre (France) 5 : 1 OFK Beograd (Serbia)
20:30 AET Hajduk Kula (Serbia) 1 : 1 CSKA (Bulgaria)
20:30 R Club Brugge (Belgium) 5 : 2 Suduva (Lithuania)
20:30 R Wisla Krakow (Poland) 1 : 0 Mattersburg (Austria)
20:30 R Derry City (Ireland) 2 : 2 Gretna (Scotland)
20:45 R Marseille (France) 0 : 0 Young Boys (Switzerland)
20:45 R Newcastle (England) 0 : 0 Ventspils (Latvia)
20:45 R Brondby (Denmark) 4 : 0 Flora (Estonia)
20:45 R Slavia (Czech Republic) 0 : 0 Karvan (Azerbaijan)
20:45 R Llanelli (Wales) 1 : 5 OB Odense (Denmark)
20:45 Pen Drogheda (Ireland) 1 : 0 Start (Norway)
21:00 R Maribor (Slovenia) 1 : 1 Partizan (Serbia)

Viet Bao
Tìm hiểu: UEFA CUP, Hapoel Tel Aviv, Paris Saint Germain, Maccabi Haifa, Wisla Krakow, OB Odense, Czech Republic, xep hang, Eintracht Frankfurt, ket qua, 1, 2, 3, Spain, France

Xem Bản Tiếng Việt Có Dấu: Kết quả cup UEFA

Ban co the doc ban tieng Viet co dau cua bai viet Kết quả cup UEFA bang cach nhan chuot vao duong dan tren.

Lien he ve tin Ket qua cup UEFA

Nhan xet, hay lien he ve tin Ket qua cup UEFA co the gui bang duong dan o duoi. Ban nen gui kem tieu de bai viet Ket qua cup UEFA de lam tham khao. Bai viet nay thuoc chuyen de Tin Tong Hop trong chuyen muc Bong da.

Cac tin khac:

Xem tiep ... Tin Tong Hop
Kenh Tin RSS Kenh Tin RSS | Du Bao Thoi Tiet | Lich Xem TV | Lien He - Contact | Quang Cao | Viec Lam | Dieu Kien Su Dung | Bao Ve Tinh Rieng Tu | Sitemap

Copyright©2008 VietBao.vn, Thu Vien Thong Tin Tong Hop Viet Nam va The Gioi, phien ban thu nghiem phan mem Viet Bao Viet Nam, beta 1.0