vietbao

Kết quả cup UEFA

Bấm ngay Subscribe / Đăng Ký xem video hay mới nhất >>


UEFA CUP: Final
May 16
20:45 Pen Espanyol (Spain) 3 : 5 Sevilla (Spain)

UEFA CUP: 1/2 Final
May 03
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 0 Osasuna (Spain)
20:45 R Werder (Germany) 1 : 2 Espanyol (Spain)

UEFA CUP: 1/4 Final
April 05
19:00 R Bayer (Germany) 0 : 3 Osasuna (Spain)
20:45 R AZ (Netherlands) 0 : 0 Werder (Germany)
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 1 Tottenham (England)
20:45 R Espanyol (Spain) 3 : 2 Benfica (Portugal)
April 12
20:45 R Werder (Germany) 4 : 1 AZ (Netherlands)
20:45 R Osasuna (Spain) 1 : 0 Bayer (Germany)
20:45 R Tottenham (England) 2 : 2 Sevilla (Spain)
20:45 R Benfica (Portugal) 0 : 0 Espanyol (Spain)
April 26
20:45 R Osasuna (Spain) 1 : 0 Sevilla (Spain)
20:45 R Espanyol (Spain) 3 : 0 Werder (Germany)

UEFA CUP: 1/8 Final
March 08
19:00 R Lens (France) 2 : 1 Bayer (Germany)
19:45 R Maccabi Haifa (Israel) 0 : 0 Espanyol (Spain)
20:30 R Newcastle (England) 4 : 2 AZ (Netherlands)
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 2 Shakhtar (Ukraine)
20:45 R Celta (Spain) 0 : 1 Werder (Germany)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 2 : 1 Benfica (Portugal)
21:05 R Rangers (Scotland) 1 : 1 Osasuna (Spain)
22:35 R Braga (Portugal) 2 : 3 Tottenham (England)
March 14
18:15 R Bayer (Germany) 3 : 0 Lens (France)
20:45 R Werder (Germany) 2 : 0 Celta (Spain)
20:45 R Osasuna (Spain) 1 : 0 Rangers (Scotland)
21:15 R Tottenham (England) 3 : 2 Braga (Portugal)
March 15
19:30 AET Shakhtar (Ukraine) 2 : 3 Sevilla (Spain)
20:35 R AZ (Netherlands) 2 : 0 Newcastle (England)
21:30 R Espanyol (Spain) 4 : 0 Maccabi Haifa (Israel)
22:00 R Benfica (Portugal) 3 : 1 Paris Saint Germain (France)

UEFA CUP: Group Stage - Group A bảng xếp hạng
October 19
20:45 R Livorno (Italy) 2 : 3 Rangers (Scotland)
20:45 R Maccabi Haifa (Israel) 3 : 1 Auxerre (France)
November 02
19:00 R Partizan (Serbia) 1 : 1 Livorno (Italy)
20:45 R Rangers (Scotland) 2 : 0 Maccabi Haifa (Israel)
November 23
19:30 R Auxerre (France) 2 : 2 Rangers (Scotland)
19:45 R Maccabi Haifa (Israel) 1 : 0 Partizan (Serbia)
November 29
20:45 R Partizan (Serbia) 1 : 4 Auxerre (France)
20:45 R Livorno (Italy) 1 : 1 Maccabi Haifa (Israel)
December 14
20:45 R Auxerre (France) 0 : 1 Livorno (Italy)
20:45 R Rangers (Scotland) 1 : 0 Partizan (Serbia)

UEFA CUP: 1/16 Final
February 14
18:00 R Bordeaux (France) 0 : 0 Osasuna (Spain)
18:00 R CSKA (Russia) 0 : 0 Maccabi Haifa (Israel)
18:00 R Shakhtar (Ukraine) 1 : 1 Nancy (France)
18:15 R Bayer (Germany) 3 : 2 Blackburn (England)
19:00 R Fenerbahce (Turkey) 3 : 3 AZ (Netherlands)
20:05 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 2 : 1 Rangers (Scotland)
20:30 R Werder (Germany) 3 : 0 Ajax (Netherlands)
20:45 R AEK (Greece) 0 : 2 Paris Saint Germain (France)
20:45 R Livorno (Italy) 1 : 2 Espanyol (Spain)
21:00 R Benfica (Portugal) 1 : 0 Dinamo (Romania)
February 15
17:00 R Spartak (Russia) 1 : 1 Celta (Spain)
19:30 R Steaua (Romania) 0 : 2 Sevilla (Spain)
20:00 R Braga (Portugal) 1 : 0 Parma (Italy)
20:45 R Lens (France) 3 : 1 Panathinaikos (Greece)
20:45 R Zulte-Waregem (Belgium) 1 : 3 Newcastle (England)
February 22
18:45 R AZ (Netherlands) 2 : 2 Fenerbahce (Turkey)
19:00 R Nancy (France) 0 : 1 Shakhtar (Ukraine)
19:00 R Blackburn (England) 0 : 0 Bayer (Germany)
19:15 R Dinamo (Romania) 1 : 2 Benfica (Portugal)
19:45 R Maccabi Haifa (Israel) 1 : 0 CSKA (Russia)
20:45 AET Osasuna (Spain) 1 : 0 Bordeaux (France)
20:45 R Sevilla (Spain) 1 : 0 Steaua (Romania)
20:45 R Panathinaikos (Greece) 0 : 0 Lens (France)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 2 : 0 AEK (Greece)
20:45 R Celta (Spain) 2 : 1 Spartak (Russia)
20:45 R Newcastle (England) 1 : 0 Zulte-Waregem (Belgium)
20:45 R Parma (Italy) 0 : 1 Braga (Portugal)
21:00 R Ajax (Netherlands) 3 : 1 Werder (Germany)
21:05 R Rangers (Scotland) 4 : 0 Hapoel Tel Aviv (Israel)
21:30 R Espanyol (Spain) 2 : 0 Livorno (Italy)

UEFA CUP: Group Stage - Group B bảng xếp hạng
October 19
19:00 R Besiktas (Turkey) 0 : 2 Tottenham (England)
20:45 R Club Brugge (Belgium) 1 : 1 Bayer (Germany)
November 02
19:30 R Dinamo (Romania) 2 : 1 Besiktas (Turkey)
21:00 R Tottenham (England) 3 : 1 Club Brugge (Belgium)
November 23
20:30 R Bayer (Germany) 0 : 1 Tottenham (England)
20:30 R Club Brugge (Belgium) 1 : 1 Dinamo (Romania)
November 29
20:45 R Dinamo (Romania) 2 : 1 Bayer (Germany)
20:45 R Besiktas (Turkey) 2 : 1 Club Brugge (Belgium)
December 14
20:30 R Bayer (Germany) 2 : 1 Besiktas (Turkey)
20:45 R Tottenham (England) 3 : 1 Dinamo (Romania)

UEFA CUP: Group Stage - Group C bảng xếp hạng
October 19
20:15 R AZ (Netherlands) 3 : 0 Braga (Portugal)
21:00 R Liberec (Czech Republic) 0 : 0 Sevilla (Spain)
November 02
19:00 R Grasshoppers (Switzerland) 2 : 5 AZ (Netherlands)
21:30 R Braga (Portugal) 4 : 0 Liberec (Czech Republic)
November 23
18:15 R Liberec (Czech Republic) 4 : 1 Grasshoppers (Switzerland)
20:45 R Sevilla (Spain) 2 : 0 Braga (Portugal)
November 29
20:45 R Grasshoppers (Switzerland) 0 : 4 Sevilla (Spain)
20:45 R AZ (Netherlands) 2 : 2 Liberec (Czech Republic)
December 14
20:45 R Braga (Portugal) 2 : 0 Grasshoppers (Switzerland)
20:45 R Sevilla (Spain) 1 : 2 AZ (Netherlands)

UEFA CUP: Group Stage - Group D bảng xếp hạng
October 19
20:45 R OB Odense (Denmark) 1 : 2 Parma (Italy)
20:45 R Osasuna (Spain) 0 : 0 Heerenveen (Netherlands)
November 02
18:45 R Heerenveen (Netherlands) 0 : 2 OB Odense (Denmark)
20:00 R Lens (France) 3 : 1 Osasuna (Spain)
November 23
20:45 R OB Odense (Denmark) 1 : 1 Lens (France)
20:45 R Parma (Italy) 2 : 1 Heerenveen (Netherlands)
November 29
20:45 R Osasuna (Spain) 3 : 1 OB Odense (Denmark)
20:45 R Lens (France) 1 : 2 Parma (Italy)
December 14
20:45 R Heerenveen (Netherlands) 1 : 0 Lens (France)
20:45 R Parma (Italy) 0 : 3 Osasuna (Spain)

UEFA CUP: Group Stage - Group E bảng xếp hạng
October 19
16:45 R Wisla Krakow (Poland) 1 : 2 Blackburn (England)
20:15 R Basel (Switzerland) 1 : 1 Feyenoord (Netherlands)
November 02
20:00 R Nancy (France) 2 : 1 Wisla Krakow (Poland)
21:00 R Blackburn (England) 3 : 0 Basel (Switzerland)
November 23
20:15 R Basel (Switzerland) 2 : 2 Nancy (France)
20:45 R Feyenoord (Netherlands) 0 : 0 Blackburn (England)
November 30
20:45 R Wisla Krakow (Poland) 3 : 1 Basel (Switzerland)
20:45 R Nancy (France) 3 : 0 Feyenoord (Netherlands)
December 13
20:45 R Feyenoord (Netherlands) 3 : 1 Wisla Krakow (Poland)
20:45 R Blackburn (England) 1 : 0 Nancy (France)

UEFA CUP: Group Stage - Group F bảng xếp hạng
October 19
19:30 R Austria V (Austria) 1 : 4 Zulte-Waregem (Belgium)
20:15 R Sparta (Czech Republic) 0 : 2 Espanyol (Spain)
November 02
20:30 R Zulte-Waregem (Belgium) 3 : 1 Sparta (Czech Republic)
20:45 R Ajax (Netherlands) 3 : 0 Austria V (Austria)
November 23
18:30 R Sparta (Czech Republic) 0 : 0 Ajax (Netherlands)
21:30 R Espanyol (Spain) 6 : 2 Zulte-Waregem (Belgium)
November 30
20:45 R Austria V (Austria) 0 : 1 Sparta (Czech Republic)
20:45 R Ajax (Netherlands) 0 : 2 Espanyol (Spain)
December 13
20:45 R Zulte-Waregem (Belgium) 0 : 3 Ajax (Netherlands)
20:45 R Espanyol (Spain) 1 : 0 Austria V (Austria)

UEFA CUP: Group Stage - Group G bảng xếp hạng
October 19
18:00 R Panathinaikos (Greece) 2 : 0 Hapoel Tel Aviv (Israel)
20:00 R Rapid (Romania) 0 : 0 Paris Saint Germain (France)
November 02
17:30 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 2 : 2 Rapid (Romania)
20:15 R Boleslav (Czech Republic) 0 : 1 Panathinaikos (Greece)
November 23
19:15 R Rapid (Romania) 1 : 1 Boleslav (Czech Republic)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 2 : 4 Hapoel Tel Aviv (Israel)
November 30
20:45 R Panathinaikos (Greece) 0 : 0 Rapid (Romania)
20:45 R Boleslav (Czech Republic) 0 : 0 Paris Saint Germain (France)
December 13
20:45 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 1 : 1 Boleslav (Czech Republic)
20:45 R Paris Saint Germain (France) 4 : 0 Panathinaikos (Greece)

UEFA CUP: Group Stage - Group H bảng xếp hạng
October 19
18:15 R Eintracht Frankfurt (Germany) 1 : 2 Palermo (Italy)
21:00 R Newcastle (England) 1 : 0 Fenerbahce (Turkey)
November 02
20:45 R Palermo (Italy) 0 : 1 Newcastle (England)
21:00 R Celta (Spain) 1 : 1 Eintracht Frankfurt (Germany)
November 23
19:00 R Fenerbahce (Turkey) 3 : 0 Palermo (Italy)
20:45 R Newcastle (England) 2 : 1 Celta (Spain)
November 30
20:45 R Celta (Spain) 1 : 0 Fenerbahce (Turkey)
20:45 R Eintracht Frankfurt (Germany) 0 : 0 Newcastle (England)
December 13
20:45 R Palermo (Italy) 1 : 1 Celta (Spain)
20:45 R Fenerbahce (Turkey) 2 : 2 Eintracht Frankfurt (Germany)

UEFA CUP: First round
September 29
14:15 R Domzale (Slovenia) 1 : 0 Stuttgart (Germany)
16:15 R CSKA (Bulgaria) 1 : 0 Bayer (Germany)
16:55 R Lokomotiv Plovdiv (Bulgaria) 1 : 2 Bolton (England)
17:00 R Anorthosis (Cyprus) 0 : 4 Palermo (Italy)
17:30 R MyPa (Finland) 0 : 3 Grasshoppers (Switzerland)
18:00 R Willem II (Netherlands) 1 : 3 Monaco (France)
18:00 R Lokomotiv (Russia) 3 : 2 SK Brann (Norway)
18:00 R Metallurg D. (Ukraine) 2 : 2 PAOK (Greece)
18:00 R Rapid (Romania) 1 : 0 Feyenoord (Netherlands)
18:15 R Strasbourg (France) 5 : 0 Grazer AK (Austria)
18:30 R Cork City (Ireland) 1 : 2 Slavia (Czech Republic)
18:30 R Hertha (Germany) 3 : 1 APOEL (Cyprus)
18:30 R Levski (Bulgaria) 1 : 0 Auxerre (France)
18:30 R Groclin Dyskobolia (Poland) 2 : 4 Lens (France)
18:45 R Galatasaray (Turkey) 1 : 1 Tromso (Norway)
19:00 R Steaua (Romania) 3 : 1 Valerenga (Norway)
19:15 R Partizan (Serbia) 2 : 5 Maccabi Petah Tikva (Israel)
19:30 R Siroki Brijeg (Bosnia) 0 : 1 Basel (Switzerland)
20:00 R Midtjylland (Denmark) 1 : 3 CSKA (Russia)
20:00 R Debrecen (Hungary) 0 : 2 Shakhtar (Ukraine)
20:00 R Xanthi (Greece) 0 : 0 Middlesbrough (England)
20:00 R Dnipro (Ukraine) 5 : 1 Hibernian (Scotland)
20:15 R AZ (Netherlands) 3 : 1 Kr. Sovetov (Russia)
20:15 R Zurich (Switzerland) 2 : 1 Brondby (Denmark)
20:30 R Osasuna (Spain) 0 : 0 Rennes (France)
20:30 R Malmo FF (Sweden) 1 : 4 Besiktas (Turkey)
20:30 R Wisla Krakow (Poland) 0 : 1 Guimaraes (Portugal)
20:30 R Braga (Portugal) 1 : 1 Crvena Zvezda (Serbia)
20:30 R Mainz (Germany) 0 : 2 Sevilla (Spain)
20:45 R Austria V (Austria) 2 : 1 Viking FK (Norway)
20:45 R Genk (Belgium) 0 : 1 Liteks (Bulgaria)
20:45 R AEK (Greece) 0 : 1 Zenit (Russia)
20:45 R Sampdoria (Italy) 1 : 0 Setubal (Portugal)
21:00 R Aris (Greece) 0 : 0 Roma (Italy)
21:00 R Everton (England) 1 : 0 Dinamo (Romania)
21:00 R FC Kobenhavn (Denmark) 0 : 1 Hamburger (Germany)
21:00 Pen Marseille (France) 0 : 0 Germinal Beerschot (Belgium)
21:15 R Heerenveen (Netherlands) 5 : 0 Ostrava (Czech Republic)
21:45 R Espanyol (Spain) 2 : 0 Teplice (Czech Republic)
22:15 AET Sporting (Portugal) 2 : 3 Halmstad (Sweden)

UEFA CUP: First qualifying round
July 27
15:00 R Tobol (Kazakhstan) 0 : 0 Basel (Switzerland)
15:30 R Kairat (Kazakhstan) 2 : 1 Fehervar (Hungary)
16:00 R WIT Georgia (Georgia) 2 : 1 Artmedia (Slovakia)
16:00 R Banants (Armenia) 1 : 2 FC Ameri (Georgia)
17:00 R Skonto (Latvia) 3 : 0 Jeunesse Esch (Luxembourg)
17:00 R Tirana (Albania) 2 : 0 Varteks (Croatia)
17:00 AET Karabakh (Azerbaijan) 1 : 2 Zimbru (Moldova)
17:00 R Suduva (Lithuania) 2 : 1 Rhyl (Wales)
17:30 R Dinamo Minsk (Belarus) 0 : 0 Zaglebie (Poland)
17:45 R Flora (Estonia) 0 : 0 Lyn (Norway)
18:00 R Haka (Finland) 1 : 0 Levadia Maardu (Estonia)
18:00 R Ranger"s (Andorra) 0 : 2 Sarajevo (Bosnia)
18:00 R Sliema Wanderers FC (Malta) 0 : 1 Rapid (Romania)
18:00 R Nistru (Moldova) 0 : 1 BATE (Belarus)
18:00 R Etzella (Luxembourg) 0 : 3 Atvidaberg (Sweden)
19:00 R Spartak Trnava (Slovakia) 0 : 1 Karvan (Azerbaijan)
19:00 R CSKA (Bulgaria) 4 : 1 Dinamo (Albania)
19:00 R GI Gotu (Faroe Islandes) 0 : 2 Ventspils (Latvia)
19:00 R Start (Norway) 3 : 0 Skala (Faroe Islandes)
19:00 R Kaunas (Lithuania) 1 : 0 Portadown (Northern Ireland)
19:00 R Omonia (Cyprus) 2 : 1 Rijeka (Croatia)
19:30 R Vaduz (Liechtenstein) 0 : 1 Ujpest (Hungary)
19:30 R Young Boys (Switzerland) 1 : 0 Mika (Armenia)
19:30 R FK Makedonija (Rep. of Macedonia) 1 : 1 Lokomotiv Sofia (Bulgaria)
19:30 R SK Brann (Norway) 1 : 0 Glentoran FC (Northern Ireland)
19:45 R Liteks (Bulgaria) 5 : 0 Koper (Slovenia)
20:00 R Roeselare (Belgium) 5 : 1 Vardar (Rep. of Macedonia)
20:00 R IA Akranes (Iceland) 2 : 1 Randers Freja (Denmark)
20:00 R Dinamo (Romania) 5 : 1 Hibernians (Malta)
20:15 R Domzale (Slovenia) 5 : 0 Orasje (Bosnia)
20:30 R Llanelli (Wales) 0 : 0 Gefle (Sweden)
20:30 R Derry City (Ireland) 1 : 0 Goteborg (Sweden)
20:45 AET Drogheda (Ireland) 3 : 1 HJK Helsinki (Finland)
21:00 R Murata (San Marino) 0 : 4 APOEL (Cyprus)
21:15 R Valur (Iceland) 0 : 0 Brondby (Denmark)

UEFA CUP: First round
September 14
15:30 R Rubin (Russia) 0 : 1 Parma (Italy)
16:55 R Levadia T (Estonia) 0 : 1 Newcastle (England)
17:00 R Hertha (Germany) 2 : 2 OB Odense (Denmark)
17:30 R Liberec (Czech Republic) 2 : 0 Crvena Zvezda (Serbia)
17:30 R Legia (Poland) 1 : 1 Austria V (Austria)
18:00 R Xanthi (Greece) 3 : 4 Dinamo (Romania)
18:00 R Ethnikos Achnas (Cyprus) 0 : 0 Lens (France)
18:00 R Chornomorets (Ukraine) 0 : 1 Hapoel Tel Aviv (Israel)
18:15 R Lokomotiv (Russia) 2 : 1 Zulte-Waregem (Belgium)
18:15 R Start (Norway) 2 : 5 Ajax (Netherlands)
18:45 R Besiktas (Turkey) 2 : 0 CSKA (Bulgaria)
18:45 R Artmedia (Slovakia) 2 : 2 Espanyol (Spain)
19:00 R Rapid (Romania) 1 : 0 Nacional (Portugal)
19:00 R Schalke 04 (Germany) 1 : 0 Nancy (France)
19:00 R Trabzonspor (Turkey) 2 : 2 Osasuna (Spain)
19:00 R Partizan (Serbia) 4 : 2 Groningen (Netherlands)
19:30 R Atvidaberg (Sweden) 0 : 3 Grasshoppers (Switzerland)
20:00 R Derry City (Ireland) 0 : 0 Paris Saint Germain (France)
20:00 R Braga (Portugal) 2 : 0 Chievo (Italy)
20:00 R Basel (Switzerland) 6 : 2 Rabotnicki (Rep. of Macedonia)
20:00 R AZ (Netherlands) 3 : 2 Kayserispor (Turkey)
20:00 R Slavia (Czech Republic) 0 : 1 Tottenham (England)
20:05 R Molde (Norway) 0 : 0 Rangers (Scotland)
20:15 R Dinamo Zagreb (Croatia) 1 : 2 Auxerre (France)
20:15 R Lokomotiv Sofia (Bulgaria) 2 : 2 Feyenoord (Netherlands)
20:30 R Sion (Switzerland) 0 : 0 Bayer (Germany)
20:30 R Wisla Krakow (Poland) 0 : 1 Iraklis (Greece)
20:30 R Standard (Belgium) 0 : 1 Celta (Spain)
20:30 R Maccabi Haifa (Israel) 1 : 1 Liteks (Bulgaria)
20:45 R Fenerbahce (Turkey) 2 : 1 Randers Freja (Denmark)
20:45 R Hearts (Scotland) 0 : 2 Sparta (Czech Republic)
20:45 R Eintracht Frankfurt (Germany) 4 : 0 Brondby (Denmark)
20:45 R Marseille (France) 1 : 0 Boleslav (Czech Republic)
20:45 R Panathinaikos (Greece) 1 : 1 Metallurg Z. (Ukraine)
20:45 R Ruzomberok (Slovakia) 0 : 1 Club Brugge (Belgium)
20:45 R Salzburg (Austria) 2 : 2 Blackburn (England)
20:45 R Livorno (Italy) 2 : 0 FC Superfund (Austria)
21:00 R Atromitos (Greece) 1 : 2 Sevilla (Spain)
21:00 R West Ham (England) 0 : 1 Palermo (Italy)
22:00 R Setubal (Portugal) 0 : 3 Heerenveen (Netherlands)
September 28
15:30 R OB Odense (Denmark) 1 : 0 Hertha (Germany)
17:30 R Boleslav (Czech Republic) 4 : 2 Marseille (France)
18:00 R Nancy (France) 3 : 1 Schalke 04 (Germany)
18:00 R Lens (France) 3 : 1 Ethnikos Achnas (Cyprus)
18:05 R Brondby (Denmark) 2 : 2 Eintracht Frankfurt (Germany)
18:30 R FC Superfund (Austria) 0 : 1 Livorno (Italy)
18:30 R Parma (Italy) 1 : 0 Rubin (Russia)
18:30 AET CSKA (Bulgaria) 2 : 2 Besiktas (Turkey)
18:30 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 3 : 1 Chornomorets (Ukraine)
18:45 R Heerenveen (Netherlands) 0 : 0 Setubal (Portugal)
19:00 R Kayserispor (Turkey) 1 : 1 AZ (Netherlands)
19:00 R Zulte-Waregem (Belgium) 2 : 0 Lokomotiv (Russia)
19:00 R Dinamo (Romania) 4 : 1 Xanthi (Greece)
19:30 AET Iraklis (Greece) 0 : 2 Wisla Krakow (Poland)
19:30 R Rabotnicki (Rep. of Macedonia) 0 : 1 Basel (Switzerland)
19:30 R Grasshoppers (Switzerland) 5 : 0 Atvidaberg (Sweden)
19:30 R Auxerre (France) 3 : 1 Dinamo Zagreb (Croatia)
19:45 R Feyenoord (Netherlands) 0 : 0 Lokomotiv Sofia (Bulgaria)
20:00 R Groningen (Netherlands) 1 : 0 Partizan (Serbia)
20:00 R Crvena Zvezda (Serbia) 1 : 2 Liberec (Czech Republic)
20:00 R Liteks (Bulgaria) 1 : 3 Maccabi Haifa (Israel)
20:15 R Metallurg Z. (Ukraine) 0 : 1 Panathinaikos (Greece)
20:30 R Club Brugge (Belgium) 1 : 1 Ruzomberok (Slovakia)
20:30 R Bayer (Germany) 3 : 1 Sion (Switzerland)
20:30 R Newcastle (England) 2 : 1 Levadia Maardu (Estonia)
20:30 R Randers Freja (Denmark) 0 : 3 Fenerbahce (Turkey)
20:45 R Blackburn (England) 2 : 0 Salzburg (Austria)
20:45 R Palermo (Italy) 3 : 0 West Ham (England)
20:45 R Austria V (Austria) 1 : 0 Legia (Poland)
20:45 AET Chievo (Italy) 2 : 1 Braga (Portugal)
20:45 R Osasuna (Spain) 0 : 0 Trabzonspor (Turkey)
20:45 R Ajax (Netherlands) 4 : 0 Start (Norway)
20:45 R Rangers (Scotland) 2 : 0 Molde (Norway)
21:00 R Celta (Spain) 3 : 0 Standard (Belgium)
21:00 R Sparta (Czech Republic) 0 : 0 Hearts (Scotland)
21:00 R Tottenham (England) 1 : 0 Slavia (Czech Republic)
21:00 AET Nacional (Portugal) 1 : 2 Rapid (Romania)
21:00 R Paris Saint Germain (France) 2 : 0 Derry City (Ireland)
21:30 R Sevilla (Spain) 4 : 0 Atromitos (Greece)
21:30 R Espanyol (Spain) 3 : 1 Artmedia (Slovakia)

UEFA CUP: Second qualifying round
August 08
17:00 R OFK Beograd (Serbia) 1 : 0 Auxerre (France)
18:00 R Omonia (Cyprus) 0 : 0 Liteks (Bulgaria)
August 10
17:00 R Karvan (Azerbaijan) 0 : 2 Slavia (Czech Republic)
17:00 R Chornomorets (Ukraine) 0 : 0 Wisla Plock (Poland)
17:00 R Rubin (Russia) 3 : 0 BATE (Belarus)
17:30 R Artmedia (Slovakia) 2 : 1 Dinamo Minsk (Belarus)
17:30 R Tirana (Albania) 0 : 2 Kayserispor (Turkey)
18:00 R Roeselare (Belgium) 2 : 1 Ethnikos Achnas (Cyprus)
18:00 R Bnei Yehuda (Israel) 0 : 2 Lokomotiv Sofia (Bulgaria)
18:30 R Ried (Austria) 0 : 0 Sion (Switzerland)
18:30 R CSKA (Bulgaria) 0 : 0 Hajduk Kula (Serbia)
19:00 R Randers Freja (Denmark) 3 : 1 Kaunas (Lithuania)
19:00 R Molde (Norway) 0 : 0 Skonto (Latvia)
19:00 R Hertha (Germany) 1 : 0 FC Ameri (Georgia)
19:00 R OB Odense (Denmark) 1 : 0 Llanelli (Wales)
19:00 R Zimbru (Moldova) 0 : 0 Metallurg Z. (Ukraine)
19:00 R Hapoel Tel Aviv (Israel) 1 : 2 Domzale (Slovenia)
19:00 R Start (Norway) 1 : 0 Drogheda (Ireland)
19:00 R SK Brann (Norway) 3 : 3 Atvidaberg (Sweden)
19:30 R Twente (Netherlands) 1 : 1 Levadia T (Estonia)
19:30 R Young Boys (Switzerland) 3 : 3 Marseille (France)
19:50 R Ventspils (Latvia) 0 : 1 Newcastle (England)
20:00 R Flora (Estonia) 0 : 0 Brondby (Denmark)
20:00 R Fehervar (Hungary) 1 : 1 Grasshoppers (Switzerland)
20:00 R Sarajevo (Bosnia) 1 : 0 Rapid (Romania)
20:00 R Suduva (Lithuania) 0 : 2 Club Brugge (Belgium)
20:00 R Basel (Switzerland) 1 : 0 Vaduz (Liechtenstein)
20:00 R Partizan (Serbia) 2 : 1 Maribor (Slovenia)
20:00 R APOEL (Cyprus) 1 : 1 Trabzonspor (Turkey)
20:00 R Dinamo (Romania) 1 : 0 Beitar Jerusalem (Israel)
20:45 R Mattersburg (Austria) 1 : 1 Wisla Krakow (Poland)
20:45 R Gretna (Scotland) 1 : 5 Derry City (Ireland)
August 24
17:00 R Ethnikos Achnas (Cyprus) 5 : 0 Roeselare (Belgium)
17:30 R Wisla Plock (Poland) 1 : 1 Chornomorets (Ukraine)
18:00 R Kayserispor (Turkey) 3 : 1 Tirana (Albania)
18:00 R Dinamo Minsk (Belarus) 2 : 3 Artmedia (Slovakia)
18:00 R Kaunas (Lithuania) 1 : 0 Randers Freja (Denmark)
18:00 R Skonto (Latvia) 1 : 2 Molde (Norway)
18:30 R BATE (Belarus) 0 : 2 Rubin (Russia)
18:30 R Rapid (Romania) 2 : 0 Sarajevo (Bosnia)
18:30 R Domzale (Slovenia) 0 : 3 Hapoel Tel Aviv (Israel)
19:00 R FC Ameri (Georgia) 2 : 2 Hertha (Germany)
19:00 R Metallurg Z. (Ukraine) 3 : 0 Zimbru (Moldova)
19:30 R Lokomotiv Sofia (Bulgaria) 4 : 0 Bnei Yehuda (Israel)
19:30 R Vaduz (Liechtenstein) 2 : 1 Basel (Switzerland)
19:30 R Atvidaberg (Sweden) 1 : 1 SK Brann (Norway)
19:30 R Grasshoppers (Switzerland) 2 : 0 Fehervar (Hungary)
19:45 R Trabzonspor (Turkey) 1 : 0 APOEL (Cyprus)
19:45 R Liteks (Bulgaria) 2 : 1 Omonia (Cyprus)
20:00 R Beitar Jerusalem (Israel) 1 : 1 Dinamo (Romania)
20:00 R Sion (Switzerland) 1 : 0 Ried (Austria)
20:00 R Levadia T (Estonia) 1 : 0 Twente (Netherlands)
20:00 R Auxerre (France) 5 : 1 OFK Beograd (Serbia)
20:30 AET Hajduk Kula (Serbia) 1 : 1 CSKA (Bulgaria)
20:30 R Club Brugge (Belgium) 5 : 2 Suduva (Lithuania)
20:30 R Wisla Krakow (Poland) 1 : 0 Mattersburg (Austria)
20:30 R Derry City (Ireland) 2 : 2 Gretna (Scotland)
20:45 R Marseille (France) 0 : 0 Young Boys (Switzerland)
20:45 R Newcastle (England) 0 : 0 Ventspils (Latvia)
20:45 R Brondby (Denmark) 4 : 0 Flora (Estonia)
20:45 R Slavia (Czech Republic) 0 : 0 Karvan (Azerbaijan)
20:45 R Llanelli (Wales) 1 : 5 OB Odense (Denmark)
20:45 Pen Drogheda (Ireland) 1 : 0 Start (Norway)
21:00 R Maribor (Slovenia) 1 : 1 Partizan (Serbia)

Việt Báo
ĐT nữ Việt Nam thua cay đắng trước Thái Lan
Comment :Kết quả cup UEFA
Ý kiến bạn đọc
Viết phản hồi
Bạn có thể gửi nhận xét, góp ý hay liên hệ về bài viết Kết quả cup UEFA bằng cách gửi thư điện tử tới Lien He Bao Viet Nam. Xin bao gồm tên bài viết Ket qua cup UEFA ở dạng tiếng Việt không dấu. Hoặc Kết quả cup UEFA ở dạng có dấu. Bài viết trong chuyên đề của chuyên mục Bóng Đá
Results UEFA Cup
UEFA Cup, Hapoel Tel Aviv, Paris Saint Germain, Maccabi Haifa, Wisla Krakow, OB Odense, Czech Republic, ranking, Eintracht Frankfurt, results, 1,2,3, Spain, France
UEFA CUP: Final.
V-League
Chủ Nhật 04/09/2016
SHB Đà Nẵng VS Sài Gòn 17:00
Hoàng Anh Gia Lai VS Cao su Đồng Tháp 17:00
XM Hải Phòng FC VS Quang Nam 17:00
Chủ Nhật 11/09/2016
Becamex Bình Dương VS Quang Nam 17:00
SHB Đà Nẵng VS Hoàng Anh Gia Lai 17:00
Sài Gòn VS Cao su Đồng Tháp 17:00
Chủ Nhật 18/09/2016
Quang Nam VS Đồng Tâm Long An 17:00
Can Tho FC VS Becamex Bình Dương 17:00
Cao su Đồng Tháp VS SHB Đà Nẵng 17:00
Ngoại hạng Anh
Thứ 7 10/09/2016
Manchester United VS Manchester City 18:30
West Ham United VS Watford 21:00
Stoke City VS Tottenham Hotspur 21:00
Chủ Nhật 11/09/2016
Liverpool VS Leicester City 01:30
Swansea City VS Chelsea FC 22:00
Thứ 3 13/09/2016
Sunderland VS Everton 02:00
Serie A - VĐQG Italia
Thứ 2 29/08/2016
Cagliari 0-0 AS Roma 01:45
Crotone 0-0 Genoa 01:45
Fiorentina 0-0 Chievo 01:45
Chủ Nhật 11/09/2016
Atalanta VS Torino 20:00
Bologna VS Cagliari 20:00
Chievo VS Lazio 20:00
Chủ Nhật 18/09/2016
Cagliari VS Atalanta 20:00
Crotone VS Palermo 20:00
Fiorentina VS AS Roma 20:00
Holland Eredivisie - VĐQG Hà Lan
Thứ 7 10/09/2016
AZ Alkmaar VS Willem II 19:30
N.E.C. Nijmegen VS PSV Eindhoven 19:30
Ajax Amsterdam VS Vitesse Arnhem 19:30
Thứ 7 17/09/2016
FC Utrecht VS FC Groningen 19:30
Vitesse Arnhem VS Go Ahead Eagles 19:30
Roda JC Kerkrade VS SC Heerenveen 19:30
Chủ Nhật 18/09/2016
PSV Eindhoven VS Feyenoord Rotterdam 19:30
La Liga - VĐQG Tây Ban Nha
Thứ 2 29/08/2016
Villarreal 0-0 Sevilla 03:15
Thứ 7 10/09/2016
Real Sociedad VS Espanyol 01:45
Celta Vigo VS Atletico de Madrid 18:00
Real Madrid VS Osasuna 21:00
Chủ Nhật 11/09/2016
Malaga VS Villarreal 01:15
Sevilla VS Las Palmas 01:15
Barcelona VS Alaves 01:30
Giải VĐQG Pháp - Ligue 1
Thứ 2 29/08/2016
Monaco 0-0 Paris Saint Germain 01:45
Thứ 7 10/09/2016
Paris Saint Germain VS Saint-Etienne 01:45
Lyonnais VS Bordeaux 22:00
Chủ Nhật 11/09/2016
Angers SCO VS Dijon 01:00
Lorient VS Nancy 01:00
Guingamp VS Montpellier 01:00
  • Thoi su 24h258 Hanh ha con roi chup hinh gui cho vo
    Thời sự 24h(25/8): Hành hạ con rồi chụp hình gửi cho vợ

    Đi tìm lời giải cho cây chuối lạ cao 15 cm ra 6 bắp ở Huế; Những vụ tự sát thương mình và người thân để trục lợi bảo hiểm nổi tiếng; Quan Formosa xin rút kinh nghiệm, người Việt hào phóng bao dung; Hà Nội: Một tuần xử lý gần 200 ‘ma men’, người vi phạm bất ngờ; Xử phạt nồng độ cồn, nhân viên quán bia "mật báo" cho khách

  • Thoi su 24h248 Chat xac nguoi tinh bo bao tai o Sai Gon
    Thời sự 24h(24/8): Chặt xác người tình bỏ bao tải ở Sài Gòn

    Cứu một cụ bà trong đám cháy, thiếu úy CSGT nhập viện cùng nạn nhân; Cắt điện, nước của quán cà phê Xin Chào là sai quy định; Nhiều phi công xác nhận bị chiếu đèn laser khi hạ cánh xuống Tân Sơn Nhất; Sập hầm vàng ở Lào Cai: công bố danh tính 7 công nhân bị chết; Ẩn tình vụ vợ U60 thuê người đánh sảy thai cô giúp việc 19 tuổi

  • Thoi su 24h238 Gai tre thue chat chan tay truc loi
    Thời sự 24h(23/8): Gái trẻ thuê chặt chân tay trục lợi

    Xé áo, cắt tóc nhân tình ở phố: Nhân tình là "osin" của kẻ chủ mưu; Giám định ADN để nhận dạng 150 ngôi mộ bị xâm phạm; Vụ "tháp nghiêng" chờ sập: 3/4 hộ dân đã di dời; Dân không có quyền kiểm tra CSGT': Giám sát khác kiểm tra; Bạn gái trễ giờ lên máy bay, nam thanh niên xông vào đánh nhân viên hàng không

  • Nhung thong tin dang doc nhat trong tuan tu 2182782016
    Những thông tin đáng đọc nhất trong tuần (từ 21/8-27/8/2016)

    Vụ rơi máy bay quân sự làm một học viên phi công tử vong, tự thuê người chặt chân, tay mình để trục lợi bảo hiểm, đau đáu lòng ngư dân miền Trung câu hỏi bao giờ cá biển ăn được, hay vụ sập mỏ vàng ở Lào Cai đoạt mạng 7 người,... là những tin nóng được quan tâm nhất tuần qua.

  • Toan canh kinh te tuan 2108 27082016
    Toàn cảnh kinh tế tuần (21/08 - 27/08/2016)

    Tiền ở một loạt các ngân hàng lại "bốc hơi", vấn nạn thực phẩm bẩn bủa vây người Việt, áp lực thu ngân sách khiến giá xăng dầu tăng, những băn khoăn về việc mua điện từ Lào, CPI tháng 8 tăng 0,1% so tháng trướ ... Cùng với những thông tin về tài chính- ngân hàng, bất động sản, thị trường tiêu dùng..là những tin tức - sự kiện kinh tế nổi bật tuầ

  • Tong hop tin An ninh phap luat tuan 142082016
    Tổng hợp tin An ninh - pháp luật tuần (14-20/8/2016)

    Như một gáo nước lạnh tạt vào mặt khi dư luận còn đang bàng hoàng trước thảm án Lào Cai. Trọng án Yên Bái, 3 nạn nhân là những người đứng đầu cơ quan lãnh đạo tỉnh. Thảm án Hà Giang, mẹ giết 3 con ruột vì mâu thuẫn với chồng. Giết mẹ vợ và em vợ ở Thái Bình.Những vụ án như một chuỗi sự kiện tiếp diễn xảy ra trong một thời gian ngắn. Có thể nói tuần này là t